Phát triển người dùng mới

Vì nhiều người dùng mới gặp rắc rối khi lập mật khẩu permission (yêu cầu phải có chữ viết hoa, chữ số và ký tự đặc biệt), và quên nhập mã giới thiệu để được thưởng hoa hồng. Điều này do họ không đọc kỹ yêu cầu của phần mềm permission, nên họ cần nhắc nhở, hoặc làm giúp. Với người dùng này, bạn có thể mở tài khoản giúp họ, sau đó đưa tài khoản (gồm: mật khẩu, link truy cập) cho họ truy cập, và xác lập 2FA trên thiết bị của họ.
Đây là ý kiến của tôi, nếu có điều gì không phù hợp với điều khoản thỏa thuận chung, đề nghị permission.io hướng dẫn thêm.

Mật khẩu của mình không có viết hoa . nhưng vẫn đăng ký được. Thì có sai luật không bạn

Có thể bạn đã dùng một ký tự đặc biệt đã Viết Hoa. Nếu vẫn vào tài khoản permission được thì không vấn đề. Chúc an nhiên.

Bạn ơi. Sao mình giới thiệu người ta đăng ký va xác lập 2FA rồi luôn mà sao mình không được cộng 2500 ASK va người dùng kia thì không được cộng 250 ASK. Mình có để mã giới thiệu của mình đàng hoàng

Hiện tại BQT đã thông báo : Hiện tại tất cả các tài khoản mà có Ref từ user mới đều chưa được cộng tiền , sau bản update chính thức mới cộng vì BQT này sợ bị gian lận

Thế nào mới là gian lận vậy bạn

Bạn không biết thật hay giả vờ không biết thật vậy :joy:

Họ đang cố sàng lọc các user không chính danh, hoặc robot trên phần mềm của họ. Bạn hãy cứ thực hiện các bước giới thiệu và mở tài khoản permission.io tuân thủ nghiêm túc là được. Khi các tài khoản hoạt động chính danh, họ sẽ trả thưởng người dùng. Hoặc bạn có thể khiếu nại ban quản trị.
Chúc năm mới thành công nhiều!

Nếu như người mình giới thiệu tạo 2FA rồi mà họ không xem quảng cáo thì có được không

Việc này ngoài hiểu biết của tôi. Mong @mray trả lời giúp.

Sao Permission chưa chốt lại nữa vậy bạn

@mray trả lời thì tag mình vào vs nhé

Cái pass Profile sao mình bấm pass của gmail cũng sai mà pass authy cũng sai ?? Giúp mình với

Bạn dùng mật khẩu tài khoản pẻmission thử đi.

Dùng hết pass luôn rồi ah bạn :cry:

Thông thường, hồ sơ trên một tài khoản thì chỉ dùng pass của tài khoản đó thôi. Bạn kiểm tra lại thao tác nhập bàn phím(như Chữ In Hoa, phông chữ, định dạng …) xem sao.

Vẫn không được. Không đang nhập vào Profile dc thi có sao không bạn