*** I update the wrong date of birth. I want to fix it right away but I can't. What should I do?***

hello admin, my account is: phamhoanglinh81hn@gmail.com, I update the date of birth wrong. I want to fix it right away but I can’t. What should I do? Thanks to the support team, the administrator helped guide me, thank you

1 Like

Could you scroll down and show me a screenshot of the rest of the profile form?

I took a picture of the wrong date of the birth modification, and every step I made, and press save to save it, then loading it again to get the new information, but it still doesn’t work, the information on the correct date of birth is : month: 2, day: 5, year: 1981, thanks to the support team to help me edit the file, I thank you

Vào 7:01, Th 5, 21 thg 3, 2019 linh phạm phamhoanglinh81hn@gmail.com đã viết:

1 Like

Đã từng hỏi câu này và giờ pesmiss vẫn cho mình sinh sớm hơn 1 ngày.

If you ask this question to the support department, but not to solve your problem, your birth date record is still wrong, tomorrow you go to the floor and you need to verify it correctly with your identity card, you are tired, no way are you

hello support team: my account is: phamhoanglinh81hn@gmail.com, I take a picture in my profile information for you to see, unedited and photo at the time of editing, finally press Save to save, then continue loading again but the information for editing the birthday is still not possible, still wrong, so thanks to the management and support team to help me, thank you

Thế đội nhóm vẫn không có hướng giải quyết phần sai thông tin hồ sơ ah bạn , chứ không mai sau lên sàn cần xác minh khớp với chứng minh thư thì lại mệt , mình muốn chỉnh sửa cho đúng thông tin hồ sơ mà mình nhờ đội nhóm hỗ trợ không có hướng gì cả

Vẫn là hướng dẫn cơ bản thôi. Vào hồ sơ. Nhập mật khẩu. Thay đổi thông tin. Và lưu lại. Chỉ là sau khi lưu thay đổi kết quả vẫn giữ nguyên. Sau đó kết quả vẫn thế. Chắc cái này không quan trọng rồi.

Chắc thông tin tài khoản của chúng mình cứ để vậy thôi , lúc nào cần thì cty thông báo mình thay đổi sau vậy , giờ kiếm được nhiều ASK thôi , mong như thông tin đến đầu tháng 4 đồng ASK lên được sàn giao dịch , thì có thể đổi được sang đô la , xong rút về ví việt nam đồng của mình thì tốt , bạn nhỉ

bạn điền ngày sinh hơn 1 ngày thì sau khi lưu nó sẽ ra đúng ngày sinh của bạn :hugs::hugs::hugs:

Để mình làm , ok thank bạn nha

Tôi xin lỗi vì giải pháp chậm trễ cho vấn đề của bạn. Tôi đã gửi một báo cáo lỗi cho các nhà phát triển. Tôi là đại diện hỗ trợ khách hàng duy nhất hiện tại và tôi có nhiều nhiệm vụ khác tại Permission.io. Chúng tôi tôn trọng quyền riêng tư của các thành viên, điều đó có nghĩa là chúng tôi thậm chí không thể nhìn thấy dữ liệu hồ sơ được đính kèm vào tài khoản. Đó là tất cả ẩn danh.
Khi tôi nghe lại từ các nhà phát triển, tôi sẽ cập nhật cho bạn! Cảm ơn sự kiên nhẫn của bạn. Hãy yên tâm rằng ngày không chính xác sẽ không ảnh hưởng đến thu nhập ASK hoặc kinh nghiệm thị trường của bạn.

1 Like